KODI Skins - en to ta_IN translation catalogue (67 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
ta_IN: மின்திறன் விருப்பங்கள்

[ctx: #31005]
en: Fixed
ta_IN: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #31006]
en: View Options
ta_IN: விருப்பங்கள் காண்க

[ctx: #31008]
en: Full screen
ta_IN: முழுத்திரை

[ctx: #31009]
en: Total Duration
ta_IN: முழு நீடிக்கும் காலம்

[ctx: #31016]
en: Poster
ta_IN: சுவரொட்டி

[ctx: #31019]
en: Network
ta_IN: பிணையம்

[ctx: #31024]
en: Page
ta_IN: பக்கம்

[ctx: #31025]
en: Items
ta_IN: உருப்படிகள்

[ctx: #31026]
en: Misc Options
ta_IN: இதர விருப்பங்கள்

[ctx: #31039]
en: Actions
ta_IN: நடவடிக்கைகள்

[ctx: #31040]
en: Now Playing
ta_IN: தற்போது வாசிக்கபடுவது

[ctx: #31046]
en: SEEKING
ta_IN: தேடுகிறது

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
ta_IN: காட்சி முன் நிறுவுகள்

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : ஏறுவரிசை

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : இறங்குவரிசை

[ctx: #31055]
en: Open playlist
ta_IN: பட்டியலை திற

[ctx: #31056]
en: Save playlist
ta_IN: பட்டியலை சேமி

[ctx: #31057]
en: Close playlist
ta_IN: பட்டியலை முடு

[ctx: #31058]
en: PVR information
ta_IN: PVR தகவல்

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
ta_IN: கோப்பு அடுக்கப்பட்டுள்ளது - வாசிக்கப்பட வேண்டியதை தேர்வு செய்க

[ctx: #31079]
en: Shift
ta_IN: மாற்று

[ctx: #31087]
en: Banner
ta_IN: கவர் ஓட்டம்

[ctx: #31102]
en: Background
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #31103]
en: N/A
ta_IN: இல்லை

[ctx: #31104]
en: Similar artists
ta_IN: ஒரேமதிறியான கலைஞர்கள்

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
ta_IN: பின்புலனில் காண்பி : "தற்போது கான்பிக்கபடும்" படகாட்சி

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
ta_IN: பின்புலனில் காண்பி : "தற்போது கான்பிக்கபடும்" காட்சி

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
ta_IN: முழுத்திரையில் விசிறிபடத்தை மறை

[ctx: #31142]
en: Settings level
ta_IN: அமைப்புக்கள் நிலை

[ctx: #31152]
en: Poster
ta_IN: சுவரொட்டி

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
ta_IN: பாடல்வரிகள் மூலம்

[ctx: #31243]
en: Posters
ta_IN: சுவரொட்டி

[ctx: #31245]
en: Wall
ta_IN: சின்னங்கள்

[ctx: #31253]
en: Banners
ta_IN: கவர் ஓட்டம்

[ctx: #31301]
en: Last Updated
ta_IN: கடைசியாக புதுபித்தது

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
ta_IN: விசிறிபடத்தை மறை

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
ta_IN: விசிறிபட பாதையை தேர்வுசெய்

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
ta_IN: கடைசியாக உள்நுழைந்தது

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
ta_IN: கரோக்கி பாடல் தொகுப்பான்

[ctx: #31324]
en: Aired
ta_IN: வாசிக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #31328]
en: Recently Added
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்டது

[ctx: #31374]
en: Latest
ta_IN: அண்மை

[ctx: #31390]
en: Skin default
ta_IN: இயல்புநிலை அலங்கார அமைப்பு

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
ta_IN: உள்ளூர் வசன வரிகள் இருக்கிறது

[ctx: #31502]
en: Live TV
ta_IN: நேரடி தொலைக்காட்சி

[ctx: #31503]
en: Add Group
ta_IN: குழுவை சேர்க்க

[ctx: #31504]
en: Rename Group
ta_IN: குழுவுக்கு வேறு பெயரிடு

[ctx: #31505]
en: Delete Group
ta_IN: குழுவை நீக்கு

[ctx: #31511]
en: Channel Options
ta_IN: சேனல் விருப்பங்கள்

[ctx: #31604]
en: Information
ta_IN: தகவல்

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
ta_IN: 36 மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
ta_IN: மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
ta_IN: வாராந்திர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
ta_IN: 10 நாட்கள் முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
ta_IN: பொழிவு வாய்ப்பு

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
ta_IN: முன் அறிவிப்பு தகவல்களை சேகரித்தல்...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
ta_IN: நிலப்படம் மற்றும் விழிப்பூட்டல்

[ctx: #31950]
en: WEATHER
ta_IN: வானிலை

[ctx: #31951]
en: PICTURES
ta_IN: படங்கள்

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
ta_IN: நேரடி தொலைக்காட்சி

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
ta_IN: வீடியோக்கள்

[ctx: #31954]
en: MOVIES
ta_IN: திரைப்படங்கள்

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்சிகள்

[ctx: #31956]
en: MUSIC
ta_IN: இசை

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
ta_IN: தட்டை வாசி

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
ta_IN: கணினி
