KODI Skins - en to is_is translation catalogue (394 entries)

[ctx: #31000]
en: Directed by
is_is: Leikstýrt af

[ctx: #31001]
en: Written by
is_is: Höfundur

[ctx: #31002]
en: Blurred album thumb
is_is: Þokukennd smámynd albúms

[ctx: #31003]
en: Power Options
is_is: Gangstýring

[ctx: #31004]
en: Working
is_is: Vinnsla

[ctx: #31005]
en: Fixed
is_is: Fast

[ctx: #31006]
en: View Options
is_is: Valkostir skoðunar

[ctx: #31007]
en: Setup home
is_is: Uppsetning forsíðu

[ctx: #31008]
en: Full screen
is_is: Fylla skjá

[ctx: #31009]
en: Total Duration
is_is: Heildar tímalengd

[ctx: #31010]
en: Next episode
is_is: Næsti þáttur

[ctx: #31011]
en: Latest episode
is_is: Nýjasti þáttur

[ctx: #31012]
en: Airs
is_is: Sýnt

[ctx: #31013]
en: Statistics
is_is: Tölfræði

[ctx: #31014]
en: Extras
is_is: Aukahlutir

[ctx: #31016]
en: Poster
is_is: Veggspjald

[ctx: #31017]
en: Set path to music genre fanart folder
is_is: Setja inn slóð á möppu aðdáendamynda fyrir tónlistarflokka

[ctx: #31018]
en: InfoPanel
is_is: Uppl.borð

[ctx: #31019]
en: Network
is_is: Netkerfi

[ctx: #31020]
en: Extra-fanart
is_is: Auka-aðdáendamyndir

[ctx: #31021]
en: Stage curtains
is_is: Sviðsmynd

[ctx: #31022]
en: Set multi-image background
is_is: Setja inn margar bakgrunnsmyndir

[ctx: #31023]
en: Set single image background
is_is: Setja inn staka bakgrunnsmynd

[ctx: #31024]
en: Page
is_is: Síða

[ctx: #31025]
en: Items
is_is: Hlutir

[ctx: #31026]
en: Misc Options
is_is: Ýmsir valkostir

[ctx: #31027]
en: Set item background
is_is: Setja inn bakgrunn atriðis

[ctx: #31028]
en: Live Background
is_is: Lifandi bakgrunnur

[ctx: #31029]
en: Recent movies
is_is: Nýlegar kvikmyndir

[ctx: #31030]
en: Recent episodes
is_is: Nýlegir þættir

[ctx: #31031]
en: Random movies
is_is: Kvikmyndir af handahófi

[ctx: #31032]
en: Recommended movies
is_is: Kvikmyndir - mælt með

[ctx: #31033]
en: Random episodes
is_is: Þættir af handahófi

[ctx: #31034]
en: Recommended episodes
is_is: Þættir - mælt með

[ctx: #31035]
en: Random songs
is_is: Lög af handahófi

[ctx: #31036]
en: Random albums
is_is: Hljómplötur af handahófi

[ctx: #31037]
en: Recent albums
is_is: Nýlegar hljómplötur

[ctx: #31038]
en: Recommended albums
is_is: Hljómplötur - mælt með

[ctx: #31039]
en: Actions
is_is: Aðgerðir

[ctx: #31040]
en: Now Playing
is_is: Í spilun

[ctx: #31041]
en: Select widget
is_is: Veldu viðmótshluta

[ctx: #31042]
en: Show "Now Playing" information blended in the background
is_is: Sýna "Í spilun" upplýsingar í bakgrunni

[ctx: #31043]
en: Platform
is_is: Pallur

[ctx: #31044]
en: Views: Plot outline | Info dialog: Full plot
is_is: Útlit: Söguþráður samantekt | Upplýsingar: Fullur söguþráður

[ctx: #31045]
en: Views: Full plot | Info dialog: Plot outline
is_is: Útlit: Fullur söguþráður | Upplýsingar: Söguþráður samantekt

[ctx: #31046]
en: SEEKING
is_is: LEITAR

[ctx: #31047]
en: Set item icon
is_is: Veldu táknmynd hlutar

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
is_is: Forstillingar sjónhrifa

[ctx: #31049]
en: Select infoline
is_is: Veldu upplýsingalínu

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
is_is: Raða: Hækkandi

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
is_is: Raða: Lækkandi

[ctx: #31052]
en: Movie library statistics
is_is: Tölfræði kvikmyndasafns

[ctx: #31053]
en: TV Show library statistics
is_is: Tölfræði sjónvarpsþáttasafns

[ctx: #31054]
en: Music library statistics
is_is: Tölfræði tónlistarsafns

[ctx: #31055]
en: Open playlist
is_is: Opna spilunarlista

[ctx: #31056]
en: Save playlist
is_is: Vista spilunarlista

[ctx: #31057]
en: Close playlist
is_is: Loka spilunarlista

[ctx: #31058]
en: PVR information
is_is: Upplýsingar PVR-upptökutækis

[ctx: #31059]
en: Artist Slideshow
is_is: Skyggnusýning með flytjanda

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
is_is: Þessi skrá er stöfluð, veldu þann part sem þú vilt byrja að spila úr.

[ctx: #31061]
en: Total addons / Favourites statistics
is_is: Allar viðbætur / Tölfræði eftirlæta

[ctx: #31062]
en: Random movie fanart
is_is: Aðdáendamyndir kvikmynda af handahófi

[ctx: #31063]
en: Random TV show fanart
is_is: Aðdáendamyndir sjónvarpsþátta af handahófi

[ctx: #31064]
en: Random video fanart
is_is: Aðdáendamyndir myndskeiða af handahófi

[ctx: #31065]
en: Random music fanart
is_is: Aðdáendamyndir tónlistar af handahófi

[ctx: #31066]
en: Random fanart
is_is: Aðdáendamyndir af handahófi

[ctx: #31067]
en: Update rating
is_is: Uppfæra stjörnugjöf

[ctx: #31068]
en: CD Wall
is_is: CD-veggur

[ctx: #31069]
en: Change location
is_is: Breyta staðsetningu

[ctx: #31071]
en: While browsing the library
is_is: Á meðan flett er upp í safni

[ctx: #31072]
en: On open video info
is_is: Við opnun myndupplýsinga

[ctx: #31073]
en: Move menu item
is_is: Færa valmyndaratriði

[ctx: #31074]
en: Choose item to swap places with
is_is: Veldu atriði til að skipta um stað við

[ctx: #31075]
en: No extra features available
is_is: Engir aukaeiginleikar í boði

[ctx: #31076]
en: Landscape
is_is: Lárétt

[ctx: #31077]
en: ShowCase
is_is: Sýnisumslag

[ctx: #31078]
en: TriPanel
is_is: Þríspjald

[ctx: #31080]
en: Manage submenu
is_is: Stilla undirvalmynd

[ctx: #31081]
en: Enable custom submenus
is_is: Virkja sérstillingar undirvalmyndar

[ctx: #31082]
en: Detach RSS feed from the main menu
is_is: Losa RSS-streymi frá aðalvalmynd

[ctx: #31083]
en: Enable Next Aired information in the videolibrary
is_is: Virkja 'Næst sýnt' upplýsingar í myndefnissafni

[ctx: #31084]
en: Conditional weather
is_is: Skilyrt veður

[ctx: #31085]
en: Musicvideo library statistics
is_is: Tölfræði tónlistarmyndbandasafns

[ctx: #31086]
en: Icon
is_is: Táknmynd

[ctx: #31087]
en: Banner
is_is: Borði

[ctx: #31088]
en: BannerWall
is_is: BorðaVeggur

[ctx: #31089]
en: Play item on startup
is_is: Spila atriði í ræsingu

[ctx: #31090]
en: Seconds
is_is: Sekúndur

[ctx: #31091]
en: Select items
is_is: Velja atriði

[ctx: #31092]
en: Fullscreen fanart
is_is: Aðdáendamyndir á heilskjá

[ctx: #31093]
en: LowList toggle
is_is: LárListi breyta

[ctx: #31094]
en: List view layout
is_is: Útlit listasýnar

[ctx: #31095]
en: Slim List
is_is: Mjór listi

[ctx: #31096]
en: Concert locations
is_is: Staðsetning tónleika

[ctx: #31097]
en: Movie playlist statistics
is_is: Tölfræði spilunarlista kvikmynda

[ctx: #31098]
en: TV Show playlist statistics
is_is: Tölfræði spilunarlista sjónvarpsþátta

[ctx: #31099]
en: Musicvideo playlist statistics
is_is: Tölfræði spilunarlista tónlistarmyndbanda

[ctx: #31100]
en: View:
is_is: Sýn:

[ctx: #31101]
en: Choose view
is_is: Veldu sýn

[ctx: #31102]
en: Background
is_is: Bakgrunnur

[ctx: #31103]
en: N/A
is_is: E/T

[ctx: #31104]
en: Similar artists
is_is: Svipaðir flytjendur

[ctx: #31105]
en: More albums from
is_is: Fleiri hljómplötur með

[ctx: #31106]
en: On info
is_is: Á upplýsingum

[ctx: #31107]
en: Persistent
is_is: Viðvarandi

[ctx: #31108]
en: Enable artist information feed (if available)
is_is: Virkja upplýsingastreymi um flytjanda (ef í boði)

[ctx: #31109]
en: Unwatched episode count
is_is: Fjöldi þátta sem ekki er búið að horfa á

[ctx: #31112]
en: Movies directed by
is_is: Kvikmyndir leikstýrt af

[ctx: #31113]
en: Movies written by
is_is: Kvikmyndir skrifaðar af

[ctx: #31114]
en: More from
is_is: Meira frá

[ctx: #31116]
en: cycle fanart
is_is: fletta aðdáendamyndum

[ctx: #31117]
en: Fallback
is_is: Til vara

[ctx: #31118]
en: Cache movie extrafanart
is_is: Setja viðbótaraðdáendamyndir í skyndiminni

[ctx: #31119]
en: Show the movies from this director in your library or view online information on this director on TMDb?
is_is: Sýna myndir frá þessum leikstjóra í safninu eða sýna upplýsingar um þennan leikstjóra sem eru á TMDb?

[ctx: #31121]
en: Enable autocomplete
is_is: Virkja sjálfklárun

[ctx: #31122]
en: Enables the autocomplete feature of the virtual keyboard
is_is: Virkjar sjálfklárun á sýndarlyklaborði

[ctx: #31123]
en: Album review
is_is: Umsagnir um plötu

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
is_is: Sýna "Í spilun" myndskeið í bakgrunni

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
is_is: Sýna "Í spilun" sjónhrif í bakgrunni

[ctx: #31128]
en: Channels View
is_is: Rásasýn

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
is_is: Fela aðdáendamyndir í sjónhrifum í heilskjá

[ctx: #31132]
en: Tuner:
is_is: Móttakari:

[ctx: #31133]
en: Timeline channels-type:
is_is: Tegund rása á tímalínu:

[ctx: #31134]
en: Timeline view-type:
is_is: Tegund ásýndar tímalínu:

[ctx: #31137]
en: Hide encryption information
is_is: Fela upplýsingar um dulritun

[ctx: #31138]
en: Hide tuner information
is_is: Fela upplýsingar um móttakara

[ctx: #31139]
en: Hide signal information
is_is: Fela upplýsingar um tíðnimerki

[ctx: #31141]
en: Hide Guide
is_is: Fela dagskrárvísi

[ctx: #31142]
en: Settings level
is_is: Ítarleiki stillinga

[ctx: #31143]
en: Hide Recordings
is_is: Fela upptökur

[ctx: #31144]
en: Hide Timer
is_is: Fela niðurteljara

[ctx: #31145]
en: Hide Search
is_is: Fela leit

[ctx: #31146]
en: Rated
is_is: Einkunn

[ctx: #31147]
en: Change rating
is_is: Breyta einkunn

[ctx: #31149]
en: Online information from TMDb
is_is: Upplýsingar af neti frá TMDb

[ctx: #31150]
en: IMDb logo
is_is: Vörumerki IMDb

[ctx: #31151]
en: View settings
is_is: Stillingar sýnar

[ctx: #31152]
en: Poster
is_is: Veggspjald

[ctx: #31153]
en: Disable views
is_is: Gera sýnir óvirkar

[ctx: #31155]
en: Widgets
is_is: Viðmótshlutar

[ctx: #31157]
en: Submenu always visible
is_is: Undirvalmynd alltaf sýnileg

[ctx: #31158]
en: Disable the Search icon
is_is: Gera leitartákn óvirkt

[ctx: #31159]
en: Event log
is_is: Atvikaskrá

[ctx: #31160]
en: Extended
is_is: Viðaukið

[ctx: #31162]
en: Alternate
is_is: Til skiptis

[ctx: #31163]
en: This movie is Unrated
is_is: Þessi kvikmynd er ekki með einkunn

[ctx: #31176]
en: Trending Movies
is_is: Kvikmyndir í umræðunni

[ctx: #31177]
en: Top Rentals
is_is: Oftast leigt

[ctx: #31178]
en: Trending Shows
is_is: Þættir í umræðunni

[ctx: #31179]
en: Live TV settings
is_is: Stillingar beinnar útsendingar

[ctx: #31180]
en: Minutes left
is_is: Mínútur eftir

[ctx: #31181]
en: Hour
is_is: Klukkustund

[ctx: #31182]
en: Minute left
is_is: Mínúta eftir

[ctx: #31183]
en: Hour left
is_is: Klukkustund eftir

[ctx: #31184]
en: Seconds left
is_is: Sekúndur eftir

[ctx: #31185]
en: Hours left
is_is: Klukkustundir eftir

[ctx: #31186]
en: Handwritten
is_is: Handskrifað

[ctx: #31188]
en: Status indicators
is_is: Ástandsvísar

[ctx: #31189]
en: Layout
is_is: Framsetning

[ctx: #31190]
en: Video info
is_is: Upplýsingar um myndskeið

[ctx: #31192]
en: Set default background
is_is: Stilla sjálfgefinn bakgrunn

[ctx: #31193]
en: Display extrafanart
is_is: Birta viðbótaraðdáendamyndir

[ctx: #31194]
en: Display runtime in hours and minutes
is_is: Birta keyrslutíma í klukkustundum og mínútum

[ctx: #31203]
en: In Theaters
is_is: Í sýningarsölum

[ctx: #31204]
en: ComingSoon
is_is: Kemur bráðum

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
is_is: Frumkóði lagatexta

[ctx: #31206]
en: Opening This Week
is_is: Frumsýnt í þessari viku

[ctx: #31207]
en: Upcoming
is_is: Á næstunni

[ctx: #31208]
en: Top Box Office
is_is: Söluhæst

[ctx: #31209]
en: In Cinemas
is_is: Í kvikmyndahúsum

[ctx: #31210]
en: Popular Movies
is_is: Vinsælar kvikmyndir

[ctx: #31211]
en: Top Rated Movies
is_is: Kvikmyndir með hæsta einkunn

[ctx: #31212]
en: Popular TV
is_is: Vinsælt í sjónvarpi

[ctx: #31213]
en: Top Rated TV
is_is: Sjónvarpsþættir með hæstu einkunn

[ctx: #31214]
en: Currently Airing TV
is_is: Núna í sjónvarpinu

[ctx: #31215]
en: TV Airing Today
is_is: í sjónvarpinu í dag

[ctx: #31216]
en: Longer details
is_is: Nánari upplýsingar

[ctx: #31217]
en: Single logo
is_is: Eitt táknmerki

[ctx: #31219]
en: Language flags
is_is: Tungumálafánar

[ctx: #31220]
en: RSS Feed
is_is: RSS-fréttastreymi

[ctx: #31221]
en: Big
is_is: Stórt

[ctx: #31222]
en: Mini
is_is: Smátt

[ctx: #31225]
en: Time remaining label
is_is: Merki fyrir eftirlifandi tíma

[ctx: #31226]
en: Time elapsed/Total duration
is_is: Tímalengd liðin/heildar

[ctx: #31227]
en: Time elapsed/Time remaining
is_is: Tímalengd liðin/eftir

[ctx: #31228]
en: Time remaining/Total duration
is_is: Tímalengd eftir/heildar

[ctx: #31229]
en: Extended Panel
is_is: Útvíkkað borð

[ctx: #31230]
en: Panel
is_is: Stjórnborð

[ctx: #31231]
en: Widget Style
is_is: Stíll viðmótshluta

[ctx: #31232]
en: Replace Play Button
is_is: Skipta út afspilunarhnapp

[ctx: #31233]
en: Hide artwork
is_is: Fela myndefni

[ctx: #31234]
en: Next aired
is_is: Næst í loftið

[ctx: #31235]
en: Slide Left
is_is: Renna til vinstri

[ctx: #31236]
en: Slide Right
is_is: Renna til hægri

[ctx: #31241]
en: LowList
is_is: Lág-listi

[ctx: #31242]
en: BigList
is_is: Stór_listi

[ctx: #31243]
en: Posters
is_is: Plaköt

[ctx: #31245]
en: Wall
is_is: Veggur

[ctx: #31246]
en: Fullscreen Wall
is_is: Veggur í skjáfylli

[ctx: #31247]
en: InfoWall
is_is: Uppl.veggur

[ctx: #31248]
en: BannerPlex
is_is: BorðaPlex

[ctx: #31251]
en: Gallery
is_is: Myndasafn

[ctx: #31252]
en: TopBar
is_is: Toppstika

[ctx: #31253]
en: Banners
is_is: Borðar

[ctx: #31256]
en: Brochure
is_is: Bæklingur

[ctx: #31259]
en: Center
is_is: Miðja

[ctx: #31266]
en: Hide player control buttons
is_is: Fela stjórnhnappa spilarans

[ctx: #31267]
en: Hide time & date
is_is: Fela tíma og dagsetningu

[ctx: #31268]
en: Hide Album
is_is: Fela hljómplötu

[ctx: #31269]
en: Hide next track widget
is_is: Fela 'næsta lag' viðmótshluta

[ctx: #31270]
en: Add to CouchPotato
is_is: Bæta við CouchPotato

[ctx: #31271]
en: Click for more
is_is: Smelltu til að sjá meira

[ctx: #31272]
en: Awards
is_is: Viðurkenningar

[ctx: #31273]
en: Recording widget
is_is: Upptökuviðmótshluti

[ctx: #31274]
en: Artwork
is_is: Myndskreytingar

[ctx: #31275]
en: Case
is_is: Stafstaða

[ctx: #31276]
en: Style
is_is: Stíll

[ctx: #31277]
en: Sort by
is_is: Raða eftir

[ctx: #31278]
en: Sort order
is_is: Röðunarátt

[ctx: #31279]
en: Add-on status
is_is: Staða viðbótar

[ctx: #31280]
en: Time & Date
is_is: Tími og dagsetning

[ctx: #31281]
en: Choose skin colors
is_is: Veldu liti skinns

[ctx: #31282]
en: Enable startup intro
is_is: Virkja kynningu við ræsingu

[ctx: #31284]
en: Enable Advanced Widgets
is_is: Virkja ítarlega viðmótshluta

[ctx: #31285]
en: Global Widget Backgrounds
is_is: Víðværir bakgrunnar viðmótshluta

[ctx: #31286]
en: Opacity
is_is: Ógegnsæi

[ctx: #31289]
en: Hide widgets when not focused
is_is: Fela viðmótshluta þegar þeir eru ekki virkir

[ctx: #31293]
en: Small Icons
is_is: Litlar táknmyndir

[ctx: #31294]
en: Focused Main Menu
is_is: Virk aðalvalmynd

[ctx: #31295]
en: Unfocused Main Menu
is_is: Óvirk aðalvalmynd

[ctx: #31296]
en: Focused Submenu
is_is: Virk undirvalmynd

[ctx: #31297]
en: Unfocused Submenu
is_is: Óvirk undirvalmynd

[ctx: #31298]
en: Focused Icons label
is_is: Virkt merki táknmyndar

[ctx: #31299]
en: Unfocused Icons label
is_is: Óvirkt merki táknmyndar

[ctx: #31300]
en: Overview
is_is: Yfirsýn

[ctx: #31301]
en: Last Updated
is_is: Síðast uppfært

[ctx: #31302]
en: Menu Bar
is_is: Valmyndastika

[ctx: #31303]
en: System Bars
is_is: Kerfisstikur

[ctx: #31304]
en: Highlight
is_is: Áherslulitað

[ctx: #31305]
en: Unwatched episode
is_is: Þáttur sem ekki er búið að horfa á

[ctx: #31306]
en: Customize colors
is_is: Sérsníða liti

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
is_is: Fela aðdáendamyndir

[ctx: #31308]
en: Focused text
is_is: Virkur texti

[ctx: #31309]
en: Memory Used
is_is: Minni í notkun

[ctx: #31310]
en: Unfocused text
is_is: Óvirkur texti

[ctx: #31312]
en: SiLVO mod
is_is: SiLVO breytingar (modd)

[ctx: #31314]
en: Panel
is_is: Stjórnborð

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
is_is: Breyta slóð fyrir aðdáendamyndir

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
is_is: Síðasta innskráning

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
is_is: Karaoke lagaval

[ctx: #31324]
en: Aired
is_is: Sýnt

[ctx: #31328]
en: Recently Added
is_is: Nýlega bætt við

[ctx: #31331]
en: Installed
is_is: Uppsett

[ctx: #31334]
en: Required
is_is: Nauðsynlegt

[ctx: #31335]
en: Recommended
is_is: Mælt með

[ctx: #31336]
en: Optional
is_is: Valfrjálst

[ctx: #31341]
en: NOT SUPPORTED
is_is: EKKI STUTT

[ctx: #31347]
en: Hide CD
is_is: Fela CD-disk

[ctx: #31349]
en: Left
is_is: Vinstri

[ctx: #31350]
en: Right
is_is: Hægri

[ctx: #31352]
en: Inactive
is_is: Óvirkt

[ctx: #31355]
en: You're watching
is_is: Þú ert að horfa á

[ctx: #31356]
en: Hardware decoding
is_is: Afkóðun í vélbúnaði

[ctx: #31357]
en: Decoder
is_is: Afkóðari

[ctx: #31358]
en: Icon only
is_is: Einungis táknmynd

[ctx: #31360]
en: Large
is_is: Stórt

[ctx: #31361]
en: Compact
is_is: Þjappað

[ctx: #31362]
en: Name only
is_is: Einungis heiti

[ctx: #31364]
en: Timeshift
is_is: Tímaflakk

[ctx: #31365]
en: Customization
is_is: Sérsníðing

[ctx: #31369]
en: Million
is_is: Milljón

[ctx: #31370]
en: Full plot
is_is: Allur söguþráðurinn

[ctx: #31374]
en: Latest
is_is: Nýjast

[ctx: #31375]
en: Video OSD
is_is: Myndbandaskjár

[ctx: #31376]
en: Music OSD
is_is: Tónlistarskjár

[ctx: #31390]
en: Skin default
is_is: Sjálfgefið í skinni

[ctx: #31393]
en: Ends at
is_is: Endar á

[ctx: #31396]
en: Lighter colors
is_is: Ljósari litir

[ctx: #31397]
en: Custom Widget
is_is: Sérsniðinn viðmótshluti

[ctx: #31403]
en: Reset skin settings
is_is: Frumstilla stillingar skinns

[ctx: #31412]
en: Select section
is_is: Velja aðgerð

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
is_is: Texti í boði á tölvu

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user profile[CR]to login and continue
is_is: Veldu Kodi notanda[CR]til að skrá þig inn og halda áfram

[ctx: #31426]
en: Enter text here...
is_is: Settu hér inn texta...

[ctx: #31440]
en: Recently played channels
is_is: Nýlega spilaðar rásir

[ctx: #31443]
en: Thumb
is_is: Smámynd

[ctx: #31445]
en: Main menu
is_is: Aðalvalmynd

[ctx: #31449]
en: Save & Exit
is_is: Vista og fara út

[ctx: #31450]
en:   •  Open Settings
is_is:   •  Opna stillingar

[ctx: #31452]
en: Premiered
is_is: Frumsýnd

[ctx: #31453]
en: Down for more
is_is: Niður fyrir meira

[ctx: #31454]
en: Up or down
is_is: Upp eða niður

[ctx: #31468]
en: Restore
is_is: Endurheimta

[ctx: #31470]
en: Set Weather background
is_is: Setja bakgrunn fyrir veður

[ctx: #31471]
en: Set Weather icons
is_is: Setja táknmyndir fyrir veður

[ctx: #31472]
en: Library using Kodi
is_is: Aðgerðasafn sem notar Kodi

[ctx: #31481]
en: Ubuntu condensed
is_is: Þjappað

[ctx: #31485]
en: Eject disc
is_is: Henda út diski

[ctx: #31501]
en: Channel group
is_is: Rásahópur

[ctx: #31502]
en: Live TV
is_is: Bein sjónvarpsútsending

[ctx: #31503]
en: Add Group
is_is: Bæta við hópi

[ctx: #31504]
en: Rename Group
is_is: Endurnefna hóp

[ctx: #31505]
en: Delete Group
is_is: Eyða hópi

[ctx: #31506]
en: Available Groups
is_is: Tiltækir hópar

[ctx: #31511]
en: Channel Options
is_is: Valmöguleikar rása

[ctx: #31533]
en: Unwatched movies
is_is: Óskoðaðar kvikmyndir

[ctx: #31535]
en: Unwatched TV Shows
is_is: Óskoðaðir sjónvarpsþættir

[ctx: #31536]
en: Recent recordings
is_is: Nýlegar upptökur

[ctx: #31539]
en: Random TV Shows
is_is: Handahófskenndir sjónvarpsþættir

[ctx: #31545]
en: Crew
is_is: Tökulið

[ctx: #31546]
en: Known for
is_is: Þekkt/ur fyrir

[ctx: #31570]
en: Hide Channels
is_is: Fela rásir

[ctx: #31576]
en: Reboot to Android
is_is: Endurræsa yfir í Android

[ctx: #31578]
en: Random music videos
is_is: Handahófskennd tónlistarmyndbönd

[ctx: #31581]
en: Unwatched music videos
is_is: Óskoðuð tónlistarmyndbönd

[ctx: #31584]
en: Random artists
is_is: Handahófskenndir flytjendur

[ctx: #31585]
en: Most played songs
is_is: Mest spiluðu lögin

[ctx: #31599]
en: Age
is_is: Aldur

[ctx: #31604]
en: Information
is_is: Upplýsingar

[ctx: #31605]
en: Alternate layout
is_is: Önnur framsetning

[ctx: #31606]
en: Logo
is_is: Vörumerki

[ctx: #31607]
en: HD/SD/3D indicators
is_is: Ástandsvísar HD/SD/3D

[ctx: #31611]
en: Oscar statue
is_is: Óskarsstytta

[ctx: #31620]
en: Floor
is_is: Flötur

[ctx: #31621]
en: Live TV & Weather
is_is: Sjónvarp í beinni og veður

[ctx: #31680]
en: Select a shortcut for this item.
is_is: Veldu flýtilyklasamsetningu fyrir þetta atriði.

[ctx: #31700]
en: Widget options
is_is: Valkostir viðmótshluta

[ctx: #31701]
en: Widget style
is_is: Stíll viðmótshluta

[ctx: #31702]
en: Widget background
is_is: Bakgrunnur viðmótshluta

[ctx: #31706]
en: Art
is_is: Myndefni

[ctx: #31707]
en: Case
is_is: Stafstaða

[ctx: #31708]
en: Sort by
is_is: Raða eftir

[ctx: #31709]
en: Sort order
is_is: Röðunarátt

[ctx: #31712]
en: Panel
is_is: Stjórnborð

[ctx: #31721]
en: Glass
is_is: Gler

[ctx: #31723]
en: Flat
is_is: Flatt

[ctx: #31729]
en: Show on panel
is_is: Sýna á borði

[ctx: #31732]
en: In progress movies
is_is: Kvikmyndir í gangi

[ctx: #31733]
en: In progress episodes
is_is: Þættir í gangi

[ctx: #31735]
en: Enable advanced widgets
is_is: Virkja ítarlega viðmótshluta

[ctx: #31736]
en: Opacity
is_is: Ógegnsæi

[ctx: #31760]
en: Configure custom Widget 1
is_is: Stilla sérsniðinn viðmótshluta 1

[ctx: #31761]
en: Configure custom Widget 2
is_is: Stilla sérsniðinn viðmótshluta 2

[ctx: #31800]
en: Video addons
is_is: Viðbætur fyrir mynd

[ctx: #31801]
en: Audio addons
is_is: Viðbætur fyrir hljóð

[ctx: #31802]
en: Video addons / Audio addons
is_is: Viðbætur fyrir mynd / Viðbætur fyrir hljóð

[ctx: #31850]
en: Budget
is_is: Kostnaður

[ctx: #31851]
en: Revenue
is_is: Tekjur

[ctx: #31900]
en: My rating
is_is: Mín einkunn

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
is_is: 36 klst veðurspá

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
is_is: Veðurspá fyrir klukkustundir

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
is_is: Veðurspá helgarinnar

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
is_is: 10 daga veðurspá

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
is_is: Líkur á úrkomu

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
is_is: Næ í veðurspá...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
is_is: Kort & Viðvaranir

[ctx: #31911]
en: Setup the Aeon Nox main menu
is_is: Setja upp Aeon Nox aðavalmynd

[ctx: #31913]
en: Aeon Nox main menu horizontal position
is_is: Aeon Nox aðalvalmynd lárétt staða

[ctx: #31915]
en: Navigation style for horizontal lists
is_is: Leiðarstýring fyrir lárétta lista

[ctx: #31916]
en: Change the way horizontal lists scroll in Aeon Nox. Default will scroll lists in a cycle. "Fixed" are lists with a beginning and end.
is_is: Breyta því hvernig láréttur listi færist í Aeon Nox. Sjálfgefin stilling færir listann í hringi. "Fixed" eru listar með upphafi og enda.

[ctx: #31917]
en: When enabled text scrolls automatically. When disabled manual scrolling is required. Note that not every textbox has a manual button.
is_is: Ef virkjað, færast listar sjálfkrafa. Ef ekki virkjað þarf að færa lista handvirkt. Ath. að ekki öll textabox eru með takka fyrir handvirkt.

[ctx: #31918]
en: Projects the current playing video on the background behind the panels.
is_is: Sýnir myndefni í bakgrunni fyrir aftan borðin.

[ctx: #31919]
en: Projects the visualisation on the background behind the panels when music is played.
is_is: Sýnir myndskreytingu í bakgrunni fyrir aftan borðin þegar tónlist er spiluð.

[ctx: #31920]
en: Displays a widget on the Home screen with media information when music is playing.
is_is: Sýnir viðmótshluta á forsíðu með upplýsingum þegar tónlist er spiluð.

[ctx: #31921]
en: Displays a widget on the Home screen with media information when a movie or episode is playing.
is_is: Sýnir viðmótshluta á forsíðu með upplýsingum þegar kvikmynd eða þáttur er í spilun.

[ctx: #31922]
en: This enables custom genre backgrounds when browsing through the videolibrary's genre node. Filenames should match the genre label. Extension must be .jpg.
is_is: Þetta virkjar sérsniðna bakgrunns flokka þegar flett er í gegnum myndefnissafn í flokka ham. Skráanöfn eiga vera þau sömu og flokka merking. Endingar skrá verða að vera .jpg.

[ctx: #31924]
en: This enables custom genre backgrounds when browsing through the musiclibrary's genre node. Filenames should match the genre label. Extension must be .jpg.
is_is: Þetta virkjar sérsniðna bakgrunns flokka þegar flett er í gegnum myndefnissafn í flokka ham. Skráanöfn eiga vera þau sömu og flokka merking. Endingar skrá verða að vera .jpg.

[ctx: #31927]
en: Resets all above values to their defaults.
is_is: Endursetjið allar stillingar hér að ofan sem sjálfgefnar.

[ctx: #31928]
en: Aeon Nox main menu layout
is_is: Aeon Nox uppsetning aðalvalmyndar

[ctx: #31930]
en: Choose a widget to display on the Home screen to have easy access to content from the library.
is_is: Veldu viðmótshluta til að sýna á forsíðu til að auðvelda aðgang að gögnum úr safni.

[ctx: #31931]
en: Video plot preference
is_is: Myndefnis söguþráður, stillingar

[ctx: #31932]
en: Show plot outline in the library views and full plot in the video information dialog or vice versa. Falls back to full plot if no outline is available.
is_is: Sýna úrdrátt á söguþræði í safnaham og allan söguþráð í upplýsingaglugga myndar eða öfugt. Til vara sýnir allan söguþráð er úrdráttur er ekki til.

[ctx: #31933]
en: Select an item to display on the left top of the main menu
is_is: Veldu atriði til að birta efst vinstra megin á aðalvalmyndinni

[ctx: #31935]
en: Switch places with another menu item. Opens a dialog with a list of menu items to choose from.
is_is: Skiptið um staðsetningu við annan hlut í valmynd. Opnar glugga með lista af hlutum til að velja úr.

[ctx: #31937]
en: Show the RSS feed on the bottom or top of the screen, depending on main menu position. Enabling this setting makes the submenu permanently visible.
is_is: Sýnið RSS slá efst eða neðst á skjá, eftir staðsetningu aðalvalmyndar. Með því að virkja þessa stillingu verður undirvalmynd alltaf sýnileg.

[ctx: #31939]
en: Hide Infopanel on scrolling
is_is: Fela upplýsingaborð þegar flett er

[ctx: #31941]
en: Kiosk mode
is_is: Sjálfsalastilling (kiosk)

[ctx: #31943]
en: Watched status indicator
is_is: Merki fyrir stöðu áhorfs

[ctx: #31945]
en: This toggles the layout of the List view. Default is a 7 item layout with extended info, "Slim List" is a 14 item, more basic layout
is_is: Þetta breytir útliti lista. Sjálfgefið eru 7 atriði með viðbótarupplýsingum. "Mjór listi" eru 14 atriði með einfaldari framsetningu

[ctx: #31950]
en: WEATHER
is_is: VEÐUR

[ctx: #31951]
en: PICTURES
is_is: LJÓSMYNDIR

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
is_is: BEIN ÚTSENDING

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
is_is: MYNDEFNI

[ctx: #31954]
en: MOVIES
is_is: KVIKMYNDIR

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
is_is: SJÓNVARPSÞÆTTIR

[ctx: #31956]
en: MUSIC
is_is: TÓNLIST

[ctx: #31957]
en: Apps
is_is: Forrit

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
is_is: SPILA DISK

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
is_is: KERFI

[ctx: #31960]
en: CONCERTS
is_is: TÓNLEIKAR

[ctx: #31961]
en: Hide ratings in list views
is_is: Fela stjörnugjöf í listum

[ctx: #31962]
en: This toggles the visibility of ratings in views of type List, LowList and TriPanel, except if sorted by rating.
is_is: Felur/sýnir stjörnugjöf í LágListi og Þríspjaldi, nema flokkað sé eftir stjörnugjöf.

[ctx: #31989]
en: Animate backgrounds
is_is: Myndlífga bakgrunna

[ctx: #31994]
en: Vertical Menu
is_is: Lóðrétt valmynd
