KODI Skins - en to cy_gb translation catalogue (69 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
cy_gb: Dewisiadau pŵer

[ctx: #31004]
en: Working
cy_gb: Wrthi'n gweithio

[ctx: #31005]
en: Fixed
cy_gb: Sefydlog

[ctx: #31006]
en: View Options
cy_gb: Gweld Dewisiadau

[ctx: #31008]
en: Full screen
cy_gb: Sgrin Lawn

[ctx: #31009]
en: Total Duration
cy_gb: Cyfanswm Hyd

[ctx: #31019]
en: Network
cy_gb: Rhwydwaith

[ctx: #31024]
en: Page
cy_gb: Tudalen

[ctx: #31025]
en: Items
cy_gb: Eitem

[ctx: #31026]
en: Misc Options
cy_gb: Dewisiadau Amrwiol

[ctx: #31039]
en: Actions
cy_gb: Gweithredoedd

[ctx: #31040]
en: Now Playing
cy_gb: Nawr yn Chwarae

[ctx: #31046]
en: SEEKING
cy_gb: CHWILIO

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
cy_gb: Rhagosodiadau Delweddu

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
cy_gb: Trefnu: Esgyn

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
cy_gb: Trefnu: Disgyn

[ctx: #31055]
en: Open playlist
cy_gb: Agor rhestr chwarae

[ctx: #31056]
en: Save playlist
cy_gb: Cadw rhestr chwarae

[ctx: #31057]
en: Close playlist
cy_gb: Cau rhestr chwarae

[ctx: #31058]
en: PVR information
cy_gb: Gwybodaeth am y Recordydd

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
cy_gb: Mae'r ffeil wedi ei stacio, dewiswch y darn i'w chwarae

[ctx: #31087]
en: Banner
cy_gb: Llif Cloriau

[ctx: #31102]
en: Background
cy_gb: Cefndir

[ctx: #31103]
en: N/A
cy_gb: Dim

[ctx: #31104]
en: Similar artists
cy_gb: Artistiaid tebyg

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
cy_gb: Dangos Cefndir Fideo "Nawr yn Chwarae"

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
cy_gb: Dangos Delweddu Cefndir "Nawr yn Chwarae"

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
cy_gb: Cuddio Celf Selogion mewn delweddu sgrin llawn

[ctx: #31142]
en: Settings level
cy_gb: Lefel y gosodiadau

[ctx: #31159]
en: Event log
cy_gb: Log y digwyddiad

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
cy_gb: Ffynhonnell Geiriau Caneuon

[ctx: #31243]
en: Posters
cy_gb: Poster

[ctx: #31245]
en: Wall
cy_gb: Eiconau

[ctx: #31301]
en: Last Updated
cy_gb: Diweddarwyd Diwethaf

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
cy_gb: Cuddio Celf Selogion

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
cy_gb: Gosod Llwybr Celf Selogion

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
cy_gb: Mewngofnodwyd Ddiwethaf

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
cy_gb: Dewis Can Kareoke

[ctx: #31324]
en: Aired
cy_gb: Darlledwyd

[ctx: #31328]
en: Recently Added
cy_gb: Ychwanegwyd yn Ddiweddar

[ctx: #31352]
en: Inactive
cy_gb: Anweithredol

[ctx: #31356]
en: Hardware decoding
cy_gb: Dadgodio caledwedd

[ctx: #31357]
en: Decoder
cy_gb: Dadgodydd

[ctx: #31374]
en: Latest
cy_gb: Diweddaraf

[ctx: #31375]
en: Video OSD
cy_gb: OSD Fideo

[ctx: #31376]
en: Music OSD
cy_gb: OSD Cerddoriaeth

[ctx: #31390]
en: Skin default
cy_gb: Croen rhagosodedig

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
cy_gb: Isdeitlau lleol ar gael

[ctx: #31502]
en: Live TV
cy_gb: Teledu

[ctx: #31503]
en: Add Group
cy_gb: Pob Grŵp

[ctx: #31504]
en: Rename Group
cy_gb: Ailenwi Grŵp

[ctx: #31505]
en: Delete Group
cy_gb: Dileu Grŵp

[ctx: #31511]
en: Channel Options
cy_gb: Dewisiadau Sianel

[ctx: #31604]
en: Information
cy_gb: Gwybodaeth

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
cy_gb: Rhagolygon 36 Awr

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
cy_gb: Rhoagolygon Fesul Awr

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
cy_gb: Rhagolygon Penwythnos

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
cy_gb: Rhagolygon 10 Diwrnod

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
cy_gb: Posibilrwydd o Dyodiad

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
cy_gb: Estyn gwybodaeth rhagolygon...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
cy_gb: Map a Rhybuddion

[ctx: #31950]
en: WEATHER
cy_gb: TYWYDD

[ctx: #31951]
en: PICTURES
cy_gb: LLUNIAU

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
cy_gb: TELEDU BYW

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
cy_gb: FIDEO

[ctx: #31954]
en: MOVIES
cy_gb: FFILMIAU

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
cy_gb: SIOEAU TELEDU

[ctx: #31956]
en: MUSIC
cy_gb: CERDDORIAETH

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
cy_gb: CHWARAE DISG
