KODI Skins - en to am_et translation catalogue (68 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
am_et: የሀይል ምርጫዎች

[ctx: #31005]
en: Fixed
am_et: በፍጥነት

[ctx: #31006]
en: View Options
am_et: ምርጫዎችን መመልከቻ

[ctx: #31008]
en: Full screen
am_et: በሙል መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #31009]
en: Total Duration
am_et: ጠቅላላ የሚፈጀው ጊዜ

[ctx: #31014]
en: Extras
am_et: ተጨማሪዎች

[ctx: #31019]
en: Network
am_et: ኔትዎርክ

[ctx: #31024]
en: Page
am_et: ገጽ

[ctx: #31025]
en: Items
am_et: እቃዎች

[ctx: #31026]
en: Misc Options
am_et: የተለያዩ ምርጫዎች

[ctx: #31031]
en: Random movies
am_et: በደፈናው ሙቪ

[ctx: #31036]
en: Random albums
am_et: በደፈናው አልበም

[ctx: #31039]
en: Actions
am_et: ተግባሮች

[ctx: #31040]
en: Now Playing
am_et: አሁን የሚጫወተው

[ctx: #31046]
en: SEEKING
am_et: በ መፈለግ ላይ

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
am_et: መለያ እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
am_et: መለያ እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #31055]
en: Open playlist
am_et: ዝርዝሮችን መክፈቻ

[ctx: #31056]
en: Save playlist
am_et: ዝርዝሮችን ማስቀመጫ

[ctx: #31057]
en: Close playlist
am_et: ዝርዝሮችን መዝጊያ

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
am_et: ይህ ፋይል በጣም ትልቅ ነው ማጫወት የሚፈልጉትን ክፍል ይምረጡ

[ctx: #31086]
en: Icon
am_et: ምልክት

[ctx: #31102]
en: Background
am_et: መደብ

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
am_et: መደቡን ማሳያ "አሁን የሚታየውን" ቪዲዩ

[ctx: #31142]
en: Settings level
am_et: የማሰናጃ ደረጃዎች

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
am_et: የግጥም ምንጭ

[ctx: #31245]
en: Wall
am_et: ምልክቶች

[ctx: #31277]
en: Sort by
am_et: መለያ በ

[ctx: #31301]
en: Last Updated
am_et: መጨረሻ የተሻሻለው

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
am_et: መጨረሻ የገባው

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
am_et: ካሪዮኪ ዘፈን መራጭ

[ctx: #31324]
en: Aired
am_et: የተላለፈ

[ctx: #31328]
en: Recently Added
am_et: በቅርብ ጊዜ የተጨመር

[ctx: #31374]
en: Latest
am_et: ዘመናዊ

[ctx: #31375]
en: Video OSD
am_et: ቪዲዮ OSD

[ctx: #31376]
en: Music OSD
am_et: ሙዚቃ OSD

[ctx: #31390]
en: Skin default
am_et: መደበኛ

[ctx: #31393]
en: Ends at
am_et: መጨረሻ በ

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
am_et: የ አካባቢ ንዑስ አርእስት ዝግጁ ነው

[ctx: #31491]
en: Muted
am_et: ተቀንሷል

[ctx: #31501]
en: Channel group
am_et: የ ጣቢያ ቡድን

[ctx: #31502]
en: Live TV
am_et: ቲቪ በቀጥታ

[ctx: #31503]
en: Add Group
am_et: ቡድን መጨመሪያ

[ctx: #31504]
en: Rename Group
am_et: ቡድን እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #31505]
en: Delete Group
am_et: ቡድን ማጥፊያ

[ctx: #31511]
en: Channel Options
am_et: የጣቢያ ምርጫዎች

[ctx: #31533]
en: Unwatched movies
am_et: ያልታዩ ሙቪዎች

[ctx: #31584]
en: Random artists
am_et: በደፈናው ከያኒ

[ctx: #31604]
en: Information
am_et: መረጃ

[ctx: #31606]
en: Logo
am_et: አርማ

[ctx: #31708]
en: Sort by
am_et: መለያ በ

[ctx: #31732]
en: In progress movies
am_et: ሙቪ በ ሂደት ላይ

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
am_et: የ 36 ሰአት ግምት

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
am_et: የሰአት ግምት

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
am_et: የሳምንቱ መጨረሻ ግምት

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
am_et: የ 10 ቀን ግምት

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
am_et: የ መዝነብ እድል

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
am_et: ግምት በመፈለግ ላይ...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
am_et: ካርታ & ማስጠንቀቂያ

[ctx: #31950]
en: WEATHER
am_et: የ አየር ንብረት

[ctx: #31951]
en: PICTURES
am_et: ስእሎች

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
am_et: በቀጥታ የሚሰራጭ ቲቪ

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
am_et: ቪዲዮዎች

[ctx: #31954]
en: MOVIES
am_et: ሙቪዎች

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
am_et: የ ቲቪ ትእይንቶች

[ctx: #31956]
en: MUSIC
am_et: ሙዚቃ

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
am_et: ዲስክ ማጫወቻ

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
am_et: ስርአቱ
