KODI Main - en to is_is translation catalogue (25 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Kodi PVR addon for IPTV support.
is_is: Kodi upptökuviðbót fyrir stuðning við IPTV. https://github.com/afedchin/Kodi-addon-iptvsimple/wiki/IPTV-Simple-Home

[ctx: Addon Description]
en: IPTV Simple PVR Client support m3u playlists, streaming of Live TV for multicast/unicast sources, listening to Radio channels and EPG.[CR]    [CR]For documentation visit: https://github.com/kodi-pvr/pvr.iptvsimple/blob/Matrix/README.md[CR]
is_is: Einfaldur upptökubiðlari fyrir IPTV sem styður m3u spilunarlista, streymingu af beinum útsendingum frá multicast/unicast þjónustum, hlustun á útvarpsrásir og rafræna dagskrárvísa

[ctx: Addon Disclaimer]
en: The authors are in no way responsible for failed playings, incorrect EPG times, wasted hours, or any other undesirable effects.
is_is: Þetta er óstöðugur hugbúnaður! Höfundarnir eru á engan hátt ábyrgir fyrir misheppnuðum spilunum, röngum upptökutímum, klukkustundum sem að fóru í súginn eða nokkrum öðrum óæskilegum áhrifum.

[ctx: #30000]
note: settings labels label: General - m3uPathType label: EPG Settings - epgPathType label: Channel Logos - logoPathType
en: Location
is_is: Staðsetning

[ctx: #30003]
note: label-option: General - m3uRefreshMode
en: Disabled
is_is: Óvirkt

[ctx: #30010]
note: label-category: general label-group: General - General
en: General
is_is: Almennt

[ctx: #30019]
note: label-category: epgsettings
en: EPG Settings
is_is: Stillingar fyrir rafræna dagskrárvísa (EPG)

[ctx: #30020]
note: label-group: EPG Settings - EPG Settings
en: EPG
is_is: Rafrænn EPG-sjónvarpsvísir

[ctx: #30022]
note: label: EPG Settings - epgUrl
en: XMLTV URL
is_is: XMLTV Netfang

[ctx: #30025]
note: label: General - m3uCache
en: Cache m3u at local storage
is_is: Setja m3u í staðvært flýtiminni

[ctx: #30026]
note: label: EPG Settings - epgCache
en: Cache XMLTV at local storage
is_is: Setja XMLTV í staðvært flýtiminni

[ctx: #30040]
note: label-group: Channel Logos - XMLTV Logos Options
en: XMLTV Logos Options
is_is: Valkostir XMLTV táknmynda

[ctx: #30042]
note: label-option: Channel Logos - logoFromEpg
en: Ignore
is_is: Hundsa

[ctx: #30043]
note: label-option: Channel Logos - logoFromEpg
en: Prefer M3U
is_is: Kjósa M3U

[ctx: #30044]
note: label-option: Channel Logos - logoFromEpg
en: Prefer XMLTV
is_is: Kjósa XMLTV

[ctx: #30050]
note: label-category: genres label-group: Genres - Genres
en: Genres
is_is: Flokkar

[ctx: #30060]
note: label-category: advanced
en: Advanced
is_is: Ítarlegt

[ctx: #30065]
note: label-group: Advanced - Streaming
en: Streaming
is_is: Streymi

[ctx: #30110]
note: label-option: Catchup - allChannelsCatchupMode
en: Disabled
is_is: Óvirkt

[ctx: #30111]
note: label-option: Catchup - allChannelsCatchupMode
en: Default
is_is: Sjálfgefið

[ctx: #30120]
note: label-category: timeshift label-group: Timeshift - Timeshift
en: Timeshift
is_is: Tímaflakk

[ctx: #30121]
note: label: Timeshift - timeshiftEnabled
en: Enable timeshift
is_is: Virkja tímaflakk

[ctx: #30157]
note: label-option: Media - mediaEnabled - IGNORE_GROUP_NAME
en: Never
is_is: Aldrei

[ctx: #30450]
note: label: TV
en: TV
is_is: Sjónvarp

[ctx: #30451]
note: label: Radio
en: Radio
is_is: Útvarp
