KODI Main - en to cy_gb translation catalogue (20 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Kodi PVR addon for IPTV support.
cy_gb: Ychwanegyn recordydd Kodi ar gyfer cefnogi IPTV. https://github.com/afedchin/Kodi-addon-iptvsimple/wiki/IPTV-Simple-Home

[ctx: Addon Description]
en: IPTV Simple PVR Client support m3u playlists, streaming of Live TV for multicast/unicast sources, listening to Radio channels and EPG.[CR]    [CR]For documentation visit: https://github.com/kodi-pvr/pvr.iptvsimple/blob/Matrix/README.md[CR]
cy_gb: Mae Cleient IPTV Simple PVR yn cynnal rhestrau m3u, ffrydio Teledu Byw o ffynonellau darlledu eang ac unigol, gwrando ar sianeli Radio ac Amserlen Rhaglenni.

[ctx: Addon Disclaimer]
en: The authors are in no way responsible for failed playings, incorrect EPG times, wasted hours, or any other undesirable effects.
cy_gb: Mae'r feddalwedd hon yn fregus! Nid yw'r awduron yn gyfrifol mewn unrhyw ffordd am fethu recordio, amseru gwallus, oriau wedi eu gwastraffu nac effeithiau annymunol eraill.

[ctx: #30000]
note: settings labels label: General - m3uPathType label: EPG Settings - epgPathType label: Channel Logos - logoPathType
en: Location
cy_gb: Lleoliad

[ctx: #30003]
note: label-option: General - m3uRefreshMode
en: Disabled
cy_gb: Analluogwyd

[ctx: #30010]
note: label-category: general label-group: General - General
en: General
cy_gb: Cyffredinol

[ctx: #30019]
note: label-category: epgsettings
en: EPG Settings
cy_gb: Gosodiadau'r Amserlenydd

[ctx: #30022]
note: label: EPG Settings - epgUrl
en: XMLTV URL
cy_gb: URL XMLTV

[ctx: #30025]
note: label: General - m3uCache
en: Cache m3u at local storage
cy_gb: Storio'r m3u mewn storfa leol

[ctx: #30026]
note: label: EPG Settings - epgCache
en: Cache XMLTV at local storage
cy_gb: Storio'r XMLTV mewn storfa leol

[ctx: #30040]
note: label-group: Channel Logos - XMLTV Logos Options
en: XMLTV Logos Options
cy_gb: Dewisiadau Logos XMLTV

[ctx: #30042]
note: label-option: Channel Logos - logoFromEpg
en: Ignore
cy_gb: Anwybyddu

[ctx: #30043]
note: label-option: Channel Logos - logoFromEpg
en: Prefer M3U
cy_gb: Ffafrio M3U

[ctx: #30044]
note: label-option: Channel Logos - logoFromEpg
en: Prefer XMLTV
cy_gb: Ffafrio XMLTV

[ctx: #30050]
note: label-category: genres label-group: Genres - Genres
en: Genres
cy_gb: Mathau

[ctx: #30060]
note: label-category: advanced
en: Advanced
cy_gb: Uwch

[ctx: #30110]
note: label-option: Catchup - allChannelsCatchupMode
en: Disabled
cy_gb: Analluogwyd

[ctx: #30111]
note: label-option: Catchup - allChannelsCatchupMode
en: Default
cy_gb: Rhagosodiad

[ctx: #30157]
note: label-option: Media - mediaEnabled - IGNORE_GROUP_NAME
en: Never
cy_gb: Byth

[ctx: #30450]
note: label: TV
en: TV
cy_gb: Teledu
