XBMC-Addons - en to vi_vn translation catalogue (9 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Plugin for YouTube
vi_vn: Plugin dành cho YouTube

[ctx: Addon Description]
en: YouTube is one of the biggest video-sharing websites of the world.
vi_vn: YouTube là một trong những trang web chia sẻ video lớn nhất trên thế giới.

[ctx: Addon Disclaimer]
en: This plugin is not endorsed by Google
vi_vn: Plugin này không được xác nhận bởi Google

[ctx: #30000]
en: General
vi_vn: Chung

[ctx: #30001]
en: Username
vi_vn: Tên người dùng

[ctx: #30002]
en: Password
vi_vn: Mật khẩu

[ctx: #30018]
en: 1080p Live / 720p (HD)
vi_vn: 1080p Trực tiếp / 720p (HD)

[ctx: #30020]
en: Allow 3D
vi_vn: Cho phép 3D

[ctx: #30112]
en: Sign Out
vi_vn: Đăng xuất
